Fréttir

Úrslit úr firmakeppni

Firmakeppni Mána 2008

Firmakeppni Mána fór fram í dag og var þátttaka góð. Verðlaun voru afhent í samkomuhúsinu.  Kvennadeildin var þar með sitt margrómaða kaffihlaðborð sem klikkar ekki og var vel veitt. Þökkum fyrirtækjunum stuðninginn.
Úrslit urðu eftirfarandi:

Pollaflokkur

 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Ó.S Fiskverkun

Gunnhildur Haraldsdóttir          Toppgólf

Hanna Líf Arnarsdóttir            Teiknistofan Örk

Bergþóra Ósk Arnarsdóttir      Lífland

Nadía Sif Gunnarsdóttir          Ísspor

Bergey Gunnarsdóttir             Stakkavík Grindavík

Teymingarflokkur

Signý Sól Snorradóttir            Verkfræðistofa Keflavíkur

Kristján Gísli Jónsson             Bragi Guðmundsson

Danival Orri Jónsson              Samherji Grindavík

Sigurlilja Kamilla Arnarsdóttir  Hitaveita Suðurnesja

Elva Sif Guðbergsdóttir           Álnabær

Sóldís Eva Haraldsdóttir         Daðey Gk Grindavík

Ynja Mörk Þórsdóttir              Trésmiðja Stefáns og Ara

Askja Isabel Þórsdóttir            Vökvatengi

Arnbjörn Óskar Haraldsson     Icegroup

Barnaflokkur

1. Jóhanna Margrét Snorradóttir   Djákni  Feti                      Vísir Grindavík

2. Hafdís Hildur Gunnarsdóttir     Hringur Keflavík              T.M

3. Alexander Freyr Þórisson         Þráður Garði                     Baldvin & Þorvaldur

4. Brynjar Þór Guðnason              Álfheiður Bakkakoti         Olís

5. Jóhanna Perla Gísladóttir          Nótt Keflavík                   A. Óskarsson

 Unglingar

 1. Guðbjörg María Gunnarsdóttir    Kópur Kílhrauni             Fasteignahöllin

2. Ólöf Rún Guðmundsdóttir           Stormur Svalbarðseyri   Grandahús

3. Una María Unnarsdóttir               Valsi Skarði                    Ingvar Helgason

4. Ásmundur Ernir Snorrason          Djásn Hlemmiskeiði       Sólning

5. Ylfa Eik Ómarsdóttir                   Atgeir Hvoli                    Íþróttaakademían

  Ungmenni

 1. Liga Liepina                  Drífa Vindási                               Viðar Jónsson

2. Tinna Rut Jónsdóttir     Undri Bjarnastöðum                     Nesfiskur

 Konur

 1. Hrönn Ásmundsdóttir         Náttsól    Reykjum                  Vatnsafl

2. Sóley Margeirsdóttir          Glóð Oddstöðum                      Samkaup

3. Sigrún Valdimarsdóttir      Astró Heiðarbrún                      Toyotasalurinn

4. Jóhanna Harðardóttir         Hríma Grindavík                       Dýralæknastofa Suðurnesja

5. Stella Ólafsdóttir               Valíant Helgadal                        Eignamiðlun Suðurnesja

 Heldri Menn og Konur

 1. Borgar Jónsson               Hervör Hvítárholti                      Pulsuvagninn

2. Margeir Þorgeirsson       Gnývar Vöðlum                          Hópsnes

3. Guðmundur Hinriksson   Moli                                           V.Í.S

4. Harpa Guðmundsdóttir    Þröstur Múla                              Sjóvá

A-flokkur

1. Jón Gíslason            Dalla Reykjavík                       Rafverkstæði I.B

2. Þóra Brynjarsdóttir  Askja Keflavík                        Lagnaþjónustan

3. Arnar Sigurvinsson     Glymur Kirkjubæ                  Flæði

4. Ásmundur E. Snorrason  Klængur Eyrabakka        Þorbjörn Fiskanes

5. Högni Sturluson          Glóa Höfnum                      Tjaldanes ehf

B-flokkur

1. Jón Gíslason              Brana Bringu                      Geysir  Green Energy

2. Unnur Ragnarsson    Skálmar Hnjúkahlíð            Ellert Skúlason

3. Haraldur Líndal        Sindri  Efri-Lækjardal          Hekla

4. Arnar Sigurvinsson   Hugsuður Flugumýri           Vatnaveröld

5. Gunnar Auðunsson   Ísing Austurkoti                   Húsasmiðjan

Parareið

1. Hafdís Hildur Gunnarsdóttir og Nadía Sif Gunnarsdóttir    Byko

2. Elísabet Guðnadóttir og Guðlaug Júlísdóttir       Víðir ehf

3. Alexander Freyr Þórisson og Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir    Olsen Olsen

4. Stella Ólafsdóttir og Erla Ölversdóttir         Unnar Ragnarsson

Skildu eftir athugasemd

Netfangið þitt kemur ekki fram