Fréttir

Karla- og kvennatölt, ráslistar

Karla- og kvennatölt Mána

Dagskrá og ráslistar:

kl. 19:00

Konur 2. flokkur

Karlar 2. flokkur

Konur 1. flokkur

Karlar 1. flokkur

Hlé – 30 mínútur

Konur 2. flokkur A úrslit

Karlar 2. flokkur A úrslit

Konur 1. flokkur A úrslit

Karlar 1. flokkur A úrslit

 

Ráslistar:

Konur 2. flokkur

1.1 Valgerður Valmundsdóttir – Freyja frá Holtsmúla

1..2 Tara Línudóttir – Tvistur frá Haukholtum

2.1 Sigríður Gísladóttir – Glanni frá Keldulandi

2.2 Linda Helgasóttir – Geysir frá Læk

3.1 Guðrún Ólafsdóttir (Dóddi) – Nótt frá Varmadal

3.2 Halla Sigurðardóttir – Vífill frá Síðu

4.1 Jóhanna Harðardóttir – Vissa frá Langholti

4.2 Guðrún Viljálmsdóttir – Röst frá Mosfellsbæ

5.1 Kolbrún Ósk Ásgeirsdóttir – Sýking frá Keflavík

5.2 Bergljót Grímsdóttir – Ræsir frá Hafsteinsstöðum

6.1 Elfa Hrund Sigurðardóttir – Riddari frá Ási 2

6.2 Guðleif Bergsdóttir – Vindingur frá Hamrafossi

7.1 Sigríður Gísladóttir – Hekla frá Grindavík

7.2 Tara Línudóttir – Kilja frá Lágufelli

7.3 Linda Helgadóttir – Valsi frá Skarði

Karlar 2. flokkur

1.1 Gunnlaugur Björgvinsson – Kjarni frá Strandarhöfði

1.2 Borgar Jónsson – Vænting frá Ásgarði

2.1 Gísli Ólafsson – Vængur frá Hörgshóli

2.2 Jóhannes Sigurðsson – Hróðný frá Ási

3.1 Bergur Óli Þorvarðarson – Hreyfing frá Þóreyjarnúpi

3.2 Kristján Gunnarsson – Ófeigur frá Borgarfirði

4.1 Viðar Jónsson – Aðaldís frá Síðu

4.2 Haraldur Valbergsson – Þruma frá Norðurhvoli

5.1 Hlynur Kristjánsson – Fannar frá Kirkjubæ

5.2 Rúrik Hreinsson – Bubbi frá Þingholtum

6.1 Hans Ómar Borgarsson – Gjá frá Þingholtum

6.2 Gunnlaugur Björgvinsson – Friggð frá Brekkukoti

6.3 Bergur Óli Þorvarðarson – Frár frá Feti 17v

Konur 1. flokkur

1.1 H Hrafnhildur Helga Guðmundsdóttir – Viðja frá Syðri Reykjum

1.2 H Valka Jónsdóttir – Þyrla frá Gröf 1

2.1 H Hrönn Ásmundsdóttir – Rafn frá Melabergi

2.2 H Sunnar Sigríður Guðmundsdóttir – Magni frá Spágilsstöðum

3.1 H Ólöf Rún Guðmundsdóttir og Dögun frá Haga

3.2 H Sara Sigurbjörnsdóttir – Jörð frá Koltursey

4.1 V Birta Ólafsdóttir – Túliníus frá Forsæti 2

4.2. V Lára Jóhannsdóttir – Gormur frá Herriðarhóli

4.3. V Valka Jónsdóttir – Ófeigur frá Hafnarfirði

5.1. H Stella Sólveig Pálmarsdóttir – Sóley frá Efri-Hömrum

5.2. H Hrafnhildur Helga Guðmundsdóttir – Hruni frá Reyrhaga

Karlar 1. flokkur

1.1. V Snorri Ólason – Erill frá Ásbrú

1.1 V Sigurður Kolbeinsson – Prins frá Skúfslæk

2.1 H Sigurður Gunnar Markússon – Ósk frá Hafragili

2.2 H Gunnar Eyjólfsson- Flikka frá Brú

2.3 H Bjarni Stefánsson – Logi frá Keflavík

3.1 V Jón Steinar Konráðsson – Gáski frá Strönd

3.2 V Ásmundur Ernir Snorrason – Frægur frá Strandarhöfði

4.1 V Högni Sturluson – Ýmir frá Ármúla

4.2 V Snorri Ólason – Birta Sól frá Melabergi

5.1 H Hafsteinn Rafn Guðlaugsson – Skálmöld frá Eystra-Fróðholti

5.2 H Gunnar Eyjólfsson – Gimli frá Lágmúla