Fréttir

Uppfærðir ráslistar og dagskrá opna íþróttamóts Mána 2014

Dagskrá.
Laugardagur 26.04.2014
09.00 Fjórgangur ungmenna.
09.20 Fjórgangur unglinga.
09.35 Fjórgangur börn.
09.55 Fjórgangur 1 flokkur.
10.55 Fjórgangur 2 flokkur.
11.25 Fimmgangur ungmenna.
11.55 Fimmgangur 2 flokkur.
12.10 Matarhlé.
13.00 Fimmgangur 1 flokkur.
14.00 Tölt T3 2 flokkur.
14.30 Tölt T3 barnaflokkur.
14.45 Tölt T3 1 flokkur.
15.30 Kaffihlé.
16.00 Tölt T3 unglingaflokkur.
16.15 Tölt T3 ungmenni.
16.35 Tölt T4 1 flokkur.
16.50 Tölt T7.
17.15 Gæðingaskeið.
17.40 100M Skeið.

ráslistar:

Ráslisti
Fimmgangur F2
1. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hyllir frá Hvítárholti 13 Hörður
1 V Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu 9 Sörli
2 V Ásmundur Ernir Snorrason Flóki frá Hafnarfirði 7 Máni
2 V Aníta Lára Ólafsdóttir Sleipnir frá Runnum 8 Fákur
3 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þremill frá Vöðlum 10 Máni
3 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Falur frá Skammbeinsstöðum 3 14 Máni
4 V Stefnir Guðmundsson Drottning frá Garðabæ 9 Sörli
4 V Snorri Dal Mirra frá Stafholti 7 Sörli
5 V Anna Björk Ólafsdóttir Gleði frá Kaldbak 6 Sörli
5 V Maria Greve Limra frá Bjarnarnesi 8 Sörli
6 H Hulda Gústafsdóttir Þrenna frá Hofi I 10 Fákur
7 V Finnur Bessi Svavarsson Júlía frá Hvítholti 8 Sörli
7 V Arnar Ingi Lúðvíksson Perla frá Gili 12 Sóti
8 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Óskar Þór frá Hvítárholti 8 Hörður
8 V Ásmundur Ernir Snorrason Grafík frá Búlandi 9 Máni
Fimmgangur F2
2. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 V Rúna Helgadóttir Nanní frá Brú 7 Fákur
1 V Sigurður Gunnar Markússon Þytur frá Sléttu 14 Sörli
1 V Kristín Ingólfsdóttir Óður frá Hafnarfirði 16 Sörli
2 V Jóhann Ólafsson Hektor frá Stafholtsveggjum 9 Sprettur
2 V Rósa Líf Darradóttir Örn frá Reykjavík 15 Sörli
Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 V Helga Pernille Bergvoll Humall frá Langholtsparti 9 Sörli
1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti 16 Hörður
2 V Alexander Freyr Þórisson Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki 9 Máni
2 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Djörfung frá Skúfslæk 8 Máni
3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti 11 Ljúfur
3 V Caroline Grönbek Nielsen Kaldi frá 9 Sörli
4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni 10 Fákur

Fjórgangur V2
1. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sóley frá Efri-Hömrum 6 Máni
1 H Ásmundur Ernir Snorrason Herdís frá Blönduósi 7 Máni
2 V Snorri Dal Gustur frá Stykkishólmi 12 Sörli
2 V Páll Þ Viktorsson Mön frá Lækjamóti 14 Hörður
3 V Bjarni Sigurðsson Reitur frá Ólafsbergi 9 Sörli
3 V Tinna Rut Jónsdóttir Hemla frá Strönd I 9 Máni
4 V Bjarni Stefánsson Akkur frá Enni 10 Máni
4 V Anna Björk Ólafsdóttir Messa frá Stafholti 6 Sörli
5 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík 8 Máni
5 V Sigurður S Pálsson Röst frá Lækjamóti 7 Hörður
6 V Stefnir Guðmundsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A 13 Sörli
7 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Vaka frá Reykjavík 10 Máni
7 V Jón Viðar Viðarsson Verðandi frá Síðu 7 Sörli
8 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Loki frá Dallandi 10 Máni
9 V Snorri Dal Gnýr frá Svarfhóli 7 Sörli
9 V Ásmundur Ernir Snorrason Einir frá Ketilsstöðum 13 Máni
Fjórgangur V2
2. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 V Karen Sigfúsdóttir Kolskeggur frá Þúfu í Kjós 9 Sprettur
1 V Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi 9 Sprettur
2 V Kristín Ingólfsdóttir Krummi frá Kyljuholti 16 Sörli
2 V Sverrir Einarsson Kjarkur frá Votmúla 2 9 Sprettur
3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi 9 Fákur
3 V Rósa Líf Darradóttir Farsæll frá Íbishóli 15 Sörli
4 V Linda Helgadóttir Geysir frá Læk 10 Máni
4 V Karen Sigfúsdóttir Ösp frá Húnsstöðum 10 Sprettur
5 H Jóhann Ólafsson Flóki frá Flekkudal 7 Sprettur
5 H Valgerður Valmundsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1 9 Brimfaxi
Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk 8 Máni
1 V Elín Sara Færseth Prins frá Miðkoti 9 Máni
2 V Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi 10 Sörli
2 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli 12 Sörli
3 V Caroline Grönbek Nielsen Hekla frá Ási 2 6 Adam
3 V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási 9 Fákur

Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 V Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti 12 Máni
1 V Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún 12 Máni
2 V Klara Penalver Davíðsdóttir Gúndi frá Krossi 17 Máni
2 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Birta frá Hrafnsmýri 8 Sörli
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 V Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi 10 Máni
1 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blesi frá Laugarvatni 19 Ljúfur
2 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ 11 Máni
2 V Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum 9 Máni
3 V Katla Sif Snorradóttir Oddur frá Hafnarfirði 10 Sörli
3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík 12 Ljúfur
Gæðingaskeið
1. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 V Sigurður S Pálsson Heimur frá Hvítárholti 9 Hörður
2 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þremill frá Vöðlum 10 Máni
3 V Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu 9 Sörli
4 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 8 Sörli
5 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Þristur frá Þorlákshöfn 13 Máni
6 V Jóhann Ólafsson Hektor frá Stafholtsveggjum 9 Sprettur
Skeið 100m (flugskeið)

Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 V Sigurður Sæmundsson Spori frá Holtsmúla 1 11 Geysir
1 V Ingibergur Árnason Birta frá Suður-Nýjabæ 13 Sörli
2 V Ásmundur Ernir Snorrason Sædís frá Ketilsstöðum 6 Máni
2 V Stefnir Guðmundsson Drottning frá Garðabæ 9 Sörli
Tölt T4
1. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 V Anna Björk Ólafsdóttir Dynjandi frá Hrísum 7 Sörli
1 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Falur frá Skammbeinsstöðum 3 14 Máni
1 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Skálmar frá Hnjúkahlíð 17 Máni
2 H Finnur Bessi Svavarsson Tyrfingur frá Miðhjáleigu 10 Sörli
2 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hákon frá Brekku, Fljótsdal 9 Fákur
Tölt T3
1. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 H Ásmundur Ernir Snorrason Birta Sól frá Melabergi 9 Máni
1 H G. Snorri Ólason Rafn frá Melabergi 8 Máni
2 H Arnar Ingi Lúðvíksson Perla frá Gili 12 Sóti
3 V Tinna Rut Jónsdóttir Bubbi frá Þingholti 8 Máni
3 V Birta Ólafsdóttir Hemra frá Flagveltu 6 Máni
4 V Bjarni Stefánsson Reisn frá Ketilsstöðum 8 Máni
4 V Hulda Gústafsdóttir Flans frá Víðivöllum fremri 9 Fákur
5 H Stefnir Guðmundsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A 13 Sörli
5 H Jón Viðar Viðarsson Verðandi frá Síðu 7 Sörli
6 V Gunnar Eyjólfsson Byr frá Brú 8 Máni
6 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Glói frá Varmalæk 1 11 Máni
7 H Páll Þ Viktorsson Mön frá Lækjamóti 14 Hörður
7 H Bjarni Sigurðsson Týr frá Miklagarði 8 Sörli
8 H Snorri Dal Smellur frá Bringu 12 Sörli
8 H Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík 8 Máni
Tölt T3
2. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 V Jóhann Ólafsson Flóki frá Flekkudal 7 Sprettur
2 H Sverrir Einarsson Kjarkur frá Votmúla 2 9 Sprettur
2 H Linda Helgadóttir Geysir frá Læk 10 Máni
3 H Kristín Ingólfsdóttir Krummi frá Kyljuholti 16 Sörli
3 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi 9 Fákur
4 H Enok Ragnar Eðvarðss Stelpa frá Skáney 14 Brimfaxi
4 H Karen Sigfúsdóttir Litla-Svört frá Reykjavík 8 Sprettur
5 H Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi 9 Sprettur
5 H Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2 8 Sprettur
Tölt T3
Ungmennaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hlökk frá Steinnesi 10 Hörður
1 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Hlýja frá Ásbrú 8 Máni
2 H Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi 10 Sörli
2 H Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli 12 Sörli
3 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk 8 Máni

Tölt T3
Unglingaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 H Alexander Freyr Þórisson Nýung frá Flagbjarnarholti 9 Máni
1 H Aþen Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti 12 Máni
2 V Klara Penalver Davíðsdóttir Gúndi frá Krossi 17 Máni
Tölt T3
Barnaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 H Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík 12 Ljúfur
1 H Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum 9 Máni
1 H Katla Sif Snorradóttir Oddur frá Hafnarfirði 10 Sörli
2 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ 11 Máni
2 V Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi 10 Máni
Tölt T7
1. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli 6 Fákur
1 V Jóhann Ólafsson Djörfung frá Reykjavík 6 Sprettur
2 V Rúna Helgadóttir Nanní frá Brú 7 Fákur
2 V Arna Rúnarsdóttir Dagfari frá Brú 7 Fákur
3 V Þórhalla M Sigurðardóttir Vífill frá Síðu 13 Máni
3 V Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu 9 Sörli
4 H Elín Sara Færseth Björk frá Njarðvík 8 Máni
4 H Linda Helgadóttir Gyðja frá Læk 7 Máni
5 H Jóhann Ólafsson Alvara frá Hömluholti 10 Sprettur